Wale wanajua tukafikia wa, tukafikia uamuzi wa kwamba sisi hatujamkosea mtu, sisi hatujawa wahalifu, sisi hatuna uoga na tunajiamini, sisi tuna haki kabisa kabisa kabisa ya kugombea urais huu kwa sababu tunalindwa na katiba, sio utamaduni. Tunalindwa na katiba ya nchi. Lakini tukasema kwa kuwa kamati kuu tunaiheshimu tuna, tunamheshimu mwenyekiti na tunaheshimu kamati kuu, tungependa basi kamati kuu itamke iseme kwamba kile tulichokisema sisi wakati ule ni mapendekezo, ni bahati mbaya yalitoka nje ni mapendekezo ambayo yatafanyiwa uamuzi na Halmashauri Kuu ya Taifa mwezi ujao, mwezi wa saba, na mpaka hapo Halmashauri Kuu ya Taifa itakapokaa, Mheshimiwa Membe hana hatia. Wakitamka hivyo leo au wakitamka hivyo kesho, tutajaza kugombea urais Jumatatu asubuhi. Shangilieni sasa. <laughs>