o asri ah Somalia na Hawaii. Hii ni idhaa ya Kiswahili ya sauti ya Amerika VOA, ikitangaza kutoka Washington DC. Karibu katika matangazo yetu ya nusu saa yanayoanza saa 12 na nusu jioni saa za Afrika ya kati na saa moja na nusu usiku kwa saa za Afrika Mashariki, tunasikika kupitia Citizen Radio nchini Kenya, RFA nchini Tanzania na 93.7 FM Kaya Mombasa, na bila kusahau FM za VOA 107.5 na Nairobi na 107.8 na Mombasa, 102.8 Lubumbashi, 96.2 Goma, 97.4 Bukavu na 97.7 Kisangani nchini DRC na 143 Kigali, Rwanda. Ninayewakaribisha hi leo ni mimi Patrick Ndwimana. Katika matangazo yetu ya leo, tunakuletea kipindi cha salamu na muziki, lakini kwanza tunakusomea habari za dunia. Msomaji wako ni mimi Sandei Shumari. Raia wa Angola na viongozi wa kigeni walikusanyika siku ya wa Jumapili kwa mazishi ya kiongozi wa muda mrefu Jose Eduardo Dos Santos ambaye alifariki nchini Hispania mwezi Julai, lakini mazishi yake yalicheleweshwa na ombi la familia ili kufanyika uchunguzi wa mwili wake. Mazishi ya Dos Santos aliyefariki katika kliniki moja mjini Barcelona Julai nane akiwa na umri wa miaka sabini na tisa yanafanyika siku chache baada ya uchaguzi kuonekana kukirejesha chama chake cha mpla madarakani kutokana na matokeo ambayo yamepingwa na muungano mkuu wa upinzani nchini humo dos santos na familia yake walitawala siasa za angola kwa miaka 38 hadi mwaka 2017 chama chake cha zamani cha marxist people's movement for the liberation of angola mpla kilichukua madarakani kwa takriban miongo mitano kimeshinda tena uchaguzi wa Jumatano. Wakuu wa nchi na mawaziri wakuu kutoka kote barani Afrika, pamoja na rais wa Ureno, mtawala wa zamani wa koloni wa nchi hiyo, Marcelo Rebelo de Sousa, waliwasili. Mji mkuu wa Libia ulikuwa kimia mapema Jumapili, siku moja baada ya mapigano mabaya kutokea katika miaka miwili na kuua watu wapatao thelathini na mbili na kujeruhi mia moja hamsini na tisa Huku vikosi vyafungamana na utawala unaoungwa mkono na bunge vikishindwa kuiondoa serikali yenye makao yake mjini Tripoli. Barabara katika jiji hilo zilizokuwa na watu wengi kwenye magari, maduka yalikuwa wazi na watu walikuwa wakiondoa vioo vio vilivyovunjwa na kusafisha uchafu mwingine kutokana na ghasia za Jumamosi, huku magari yaliyoteketea kwa moto yakiwa yametanda katika baadhi ya ya mitaa katikati ya jiji la Tripoli mapigano ambayo yameibua hofu ya kutokea mzozo mkubwa nchini Libya kutokana na mivutano ya kisiasa kati ya waziri mkuu Abdul Hamid al Deiba mjini Tripoli na Fathi Bashaga ambaye anataka kusimika serikali mpya katika mji mkuu. Jaribio la Bashaga siku ya Jumamosi la kuchukua mikoba mjini Tripoli likuwa jaribio lake la pili tangu mwezi Mei. Rusia ilifyatua makombora katika miji ya Ukraine iliyo karibu na kiwanda cha nyuklia cha Zaporizia usiku kucha, maafisa wa eneo hilo walisema siku ya Jumapili, na kuongeza wasiwasi kwa wakazi, huku ripoti za makombora kuzunguka mtambo huo zikizidisha hofu ya maafa ya kuvuja kwa mionzi. Wizara ya ulinzi ya Rusia ilidai siku ya Jumapili kwamba kulikuwa na mashambulizi zaidi ya Ukraine kwenye mtambo huo katika muda wa saa 24 zilizopita siku moja tu baada ya Moscow na Kiev kushutumiana, kila upande ikilenga kiwanda kikubwa zaidi cha nyuklia barani y Ulaya, jambo ambalo limezua wasiwasi mkubwa wa kimataifa. Kampuni ya nyuklia Ukraine Energy Gatm ilisema haina taarifa mpya kuhusu mashambulizi kwenye kiwanda hicho. Mnaendelea kusikiliza habari za dunia kutoka idhaa ya Kiswahili ya sauti Amerika, VOA, ikitangaza kutoka Washington DC. Papa Francis ambaye mara nyingi amekuwa akisema huenda akang'atuka katika siku zijazo iwapo afya yake itamzuia ita kuongoza Kanisa Katoliki, leo Jumapili, alipongeza unyenyekevu wa mmoja wa mapapa wachache katika historia ya kanisa hilo kujiuzulu kwa hiari badala ya kuongoza maisha la kila jiji la kati la Italia ambalo Francis alitembelea kwa muda mfupi ni mahali alipozikwa Papa Celestini watano ambaye alijiuzulu kama papa mnamo mwaka 1294 baada ya miezi mitano tu na kurejea maisha yake kama mtawa akianzisha hakiyo ya kipapa papa abed wa kumi na kwa kwanza, sita mwaka elfu mbili na kumi na tatu alikuwa papa wa kwanza katika takriban miaka sita kujiuzulu kwa hiari. Alitembelea kila miaka minne kabla ya kujiuzulu. Na maafisa nchini Pakistan wanasema vifo kutokana na mafuriko yaliyoenea vimefikia elfu moja tangu katikati ya mwezi wa Juni, na waziri wa hali ya hewa wa nchi hiyo aliwita msimu mbaya wa monsoon ni janga kubwa la hali ya hewa. Mafuriko yaliyotokana na mvua kubwa yamesomba vijiji na mimea, huku wanajeshi na, na waokoaji wakiwahamisha wakazi waliokwama hadi katika kambi na kutoa chakula kwa maelfu ya raia wa Pakistan na waliokimbia makazi yao. Siku nyingine tena ya Jumapili linapokualika katika salamu na muziki, ninayokukaribisha ni mimi mwenyeji wako Idi Ligongo. Ninakuomba uwe nami mpaka mwisho wa salamu na muziki kwa siku ya leo, na Jumapili tulivu kabisa, yeah. Nam salam na muziki, tunaanza naye, si mwingine ni Abu Mansur eh, Mujahidin. Anakuambia zake salam eh, zimfikie Abubakar Ingeresi kutoka Sanawari Kilimani, Arusha, Tanzania. Eh, hongera nyingi kwenu studio, nasi tunakuambia shukran kabisa, kwani mmekuwa kituo cha burudani mioyo yetu mwerere kabisa. Ndivyo anavyoeleza huyu Abu Mansur vilevile vile. Anasema ah, amsalimie vilevile vile Musa Mjengi, Uh, Jafar Kopo Njile Oswago Ngusa Mleba Mjuki Shilinde Juma Dunga, uh, Joseph Asenga, Mzee Josefu Sindano, uh, Mbuga Peter Bucheyeki E, Machenji Liupemba vilevile angependa kumsalimia, si mwingine ni Ruta Hiwa Salim Busisi Jipole Jisandu Buhu Magembia Kasore Ruhindikira Leticia Shilole Emmanuel Charles Mc Masai na Mwikanwa Mahudi. burudani iendelee, ndiye ujumbe wake huyu a, Abu Mansur ambaye ametutumia ujumbe a, wake huo moja kwa moja, uh, na kwa moja naelekea kwa msikilizaji wetu mwingine ambaye amejitambulisha kwa jina la Saidi uh, Ngumbendi. Anasema anapatikana kule maeneo ya jamhuri ya kidemokrasia ya Kongo. Uh, zake salam anasema angependa zimfikie rafiki yake Juma Samuli Abdalah, uh, Abdalah Abdalah, Mzingande wa Mzingande, uh, bila kumsahau Rashidi mbindu kila, lakini vile vile angependa kusalimia jamaa zake wote ambao wanapatikana katika maeneo ya Lubumbashi, bila kusahau kule Katanga na Goma. Zake salamu anasema ziwafikie wote ambao wanasikiliza idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika ikitangaza kutoka Washington DC. Hivi sasa anasonga mbele na kamata ujumbe wake sehemu mwingine, huyo amejitambulisha kama kinyauzi mstaafu Sidi ya Fuguru, e, ya, zake salamu anasema zimfikie kiozi wagufuru wa Kagezi, Kibondo, Kigoma, Tanzania. a, salamu kwa Fojei mwa Mloka, mzee Josefu Sindano Mark Mihayo, Frank Shayo, Juventus Joasi Njelima, bila kumsahau vilevile eh, Jumanne fundi simu. Sasa hivi nakamata ujumbe wake, si mwingine ni Nazareti mwa Kipembe. Anasema zake salam zimfikie Vasco mwa Kyusa, uh, Vicenti JJ Kaji, uh, Faridi Dario Gakala, bila kumsahau Emmanuel Charles MC na vilevile zake salam ametaka uh, zimfikie Devota Daniel Hivi sasa anakamata ujumbe wake si mwingine ni dorika tadeo. Dorika tadeo yeye anasema angependa kumjulia hali ee, eva mbroso, hamisi churi, hamisi shembaruku, majaliwa bususu, mashaka juma kajugilo, ngalama maluta a, bila kusahau kabenzi jean na kasoro ruhindiki. E, kasore ruhindukira utanwia radhi ndugu yangu, ulimi wakati mwingine hauna mfupa. Lakini vilevile zake salamu zimfikie joflamu ofuguru mulokole naye edinali nyamweru. Mama lensey anasema salamu hudumisha upendo, tukumbukane jamani, uchoyo wa salamu kamwe haufai. E, ni hizo salamu kutoka hapa Idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika, ambapo Jumapili tulivu kama hii tunakuletea uh, zako salamu hivi sasa moja kwa moja naelekea nchini Kenya. Eh, kwake, huyu amejitambulisha kwa jina la Abdallah Kasim, anasema anapatikana kule maeneo ya Mombasa uh, nchini Kenya. Zake salam ziwafikie ndugu jamaa na marafiki ambao wako maeneo ya pwani yote ya Kenya uh, lakini bila kusahau wasikilizaji wa idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika na mtangazaji wa Zamu, mimi nakwambia shukrani kabisa eh, zako salamu kwa kunikumbuka hapa eh, ndani ya studio za idhaa ya Kiswahili ya sauti ya Amerika. Moja kwa moja tunasonga mbele na matangazo haya ya salamu na muziki, tunaelekea kule nchini Bujumbura, ambaye huyu amedai anaitwa E, Habyarimana Hakizimana zake salamu anasema zimfikie e, Juma Rashid na anayepatikana kule maeneo ya Bujenzi e, pale Burundi, Bujumbura, bila kumsahau Kanyenze wa Kanyenze Ibugile e, wa Sungata Abdallah Mshili, bila kumsahau Deo Fukulu Fukulu vilevile amemkumbuka ame Gabriel e, Ibiana a, ambaye anasema angependa naye aone zile salamu zake zinafika hapa ndani ya idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika ili wadumishe ule upendo wa kukumbukana. Basi moja kwa moja hivi sasa tuelekee kwenye burudani ya muziki. Eh, na burudani ya muziki kama kawaida hapa ndani ya uh, Sadamu na Muziki, tunakuletea raha, raha, raha ndani, eh, za muziki. Huyu hapa ni Rayvani anakuambia rara, asikiliza kibao hiki kutoka hapa idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika. Naam, karibu basi ndani ya matangazo ya idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika. Huyo alikuwa ni Rayvanny na kibao chake kitamu kabisa, e, akisindikiza salamu zako wewe msikilizaji ambaye umetutumia hapa e, hii leo katika e, ile idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika hivi sasa, na kamata ujumbe wake. Si mwingine ni Vincent JJ Kaji, anasema anapenda kutuma salamu zake kwa uh, dogo Azamu Simon Shauri, baba Obeni, uh, Pascal Alex wa Morogoro, Filibet Jonathan kenshambi huu eh, jamaa huwa akosi kwelikweli. Filibet Jonathan kenshambi huu jamaa angekuwa mtangazaji, angekuwa na bonge la jina kama vile nasoma habari, unasema jina langu ni Philbert Jonathan Chenshambi. Haya, <laughs> tunasonga mbele. Vilevile zake sanamu za VSMKJJ Kaji angependa zimfikie, ni Galigota Magabe. Hata Galigota Magabe na yangetisha sana, mimi msomaji ni Galigota Magabe. <laughs> Victa B Mselabuya fuso wa fuso malale mbele eh, Solomoni Njiku vilevile vile, angependa kumsalimia Letisia Shilogile. Ujumbe anawatakia juma pili njema, naamini zitakuwa zimefika hizo, ndugu yangu uh, Vincent JJ Kaji hivi hapa sasa hivi nakamata ujumbe wake simu mwingine. Ni Mashaka Subi e, Mkonolo, salamu zake e, anazifikisha kwake kwa Mashaka. Yeye e, anasema kwamba ni mpenda kilimo wa Ngoma Singerema, Mwanza, Tanzania. anasema hodihodi hodi hapo mjengoni, ndugu mtangazaji wa zamu. Hujambo, salamu zangu ziende kwa Mbaga Charles Kubeja Nazareti Mwakipembe Emmanuel John uh, bila kumsahau Machungwa Zuberi Uh, Magaka, tukisonga mbele na salamu e, na kamata salamu zake, si mwingine huyu, ni Mashaka Subi Mkonole, nimeshasoma e, salamu zake. Huyu Mashaka Subi Mkonole anatuma nyingi kwelikweli kweli. Basi tumgeukie nani mwingine, tumgeukie Deus Masunga Buhungukila e, <laughs> zake anaeleza kwamba yeye ni waziri wa mambo ya salamu eh, mheshimiwa Deusi masunga eh, Buhungukila eh, wa Igigwa, Sikonge, Tabora, Tanzania. Salamu zake zimfikie asha Shani ali eh, bi Nkamba kanisa Ndula mapema Ndula Joji Yagwa, James Tano, Emmanuel Nhumba na Soro M Muziki na Jumanne Lukoba wakiwa Tabora, Tanzania. Vilevile angependa zake salam zimfikie Ruta Hiwa Busisi e, Fikiri Dario Gakala, Salibunzali Sali Gazaboi, Kilaka Mage Mbise e, Majariwa Bususu, Sayenda Mabula Magesha e, jina lingine kali kwelikweli hili msomaji ni Sayenda Mabula Magesha. <laughs> Vilevile mchana j mchana, popote walipo eh, ujumbe anasema kila alifanyalo ah, binadam, ah, mpaka abariki Mungu. Ni ujumbe wake huyu ndugu yetu eh, Deusi Masunga ah, Buhungu, kila ambaye amezituma hizi salamu zake kupitia hii idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika. Kama wanaojiunga nasi hivi sasa, unasikiliza matangazo haya, na mimi ni Idi Ligongo na hivi sasa basi, moja kwa moja tuelekee katika burudani ya muziki. Na burudani ya muziki hivi sasa eh, moja kwa moja tunaenda kusikiliza ngoma ya mkali Masauti akiwa na Sammy Young anakuambia sele eh, selela. Na ngoma hiyo tusikilize hapa ndani ya idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika ikiwa ni Jumapili tulivu kabisa. Asante sana Masauti ukishirikiana na Samyang eh, mkieleza kwamba sele eh, selelea eh, kibao kikali kabisa, sele selelea eh, ndani ya idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika hivi sasa. Basi tunaendelea kukusomea zile salamu na muziki ambazo wewe msikilizaji wetu umetutumia hapa ndani ya idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika hivi sasa. Nakamata ujumbe wake si mwingine Huyu ni Emmanuel Charles, e, Emmanuel Charles yeye anasema e, anatokea e, katika ile medani ya Wasakatonge. Vilevile salam e, babayu Dodoma, Tanzania. Salamu zake kwa uh, Mwenkanu wa Muhindi, uh, Machenji Lupemba, Emmanuel John Machungwa na Mala Joasi Dogo Azam Kaliango, Abubakari Ngereza Kasore Ruhundikira uh, bila kumsahau Kabanzi Jean wa DRC uh, John Busindi sauti ya Jogo wa DRC uh, Fuso wa Fuso Sadik John mwanaharakati, uh, vilevile angependa kumsalimia James Mzalendo Dunga Muhammed Dunga Shukuru Nsekarabadia uh, Mzee John Sindano Abubakar uh, Ingres Dominic Oyo Baba David vilevile Mkuju Shilinde Gazungu Ujumbe majibu ya pitie hapa hapa, uh, VOA uh, Kiswahili, na kuambia hakika lazima wajibu salamu hizo ambazo umewatumia hivi sasa. E, nikisonga mbele e, katika kuangalia zile bidani za salamu na muziki e, nakamata ujumbe wake si mwingine ni Emmanuel Charles, Emmanuel Charles, yeye anamsalimia Abubakar Ngereze Kabanzi, Jean Kasoro, Ndundu ikida. E, moja kwa moja sasa tuelekee katika burudani ya muziki hapa e, ndani ya salamu na muziki ya idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika ikitangaza e, kutoka jiji kuu la Marekani, Washington DC, na moja kwa moja hivi sasa tunaelekea kwake. eh, ngoma hii inaitwa Hero eh, tapepoto akishirikishwa sus suspect 95 eh, na inos b eh, mzee wa mviuno wa pale eh, mashariki mwa jamhuri ya kidemokrasia ya Kongo. Sikiliza kitu hiki alafu tutaendelea na zako salam za muziki. <muchilis> Asante sana, ni ngoma kali kabisa hiyo hiro. Eh, na moja kwa moja tunaelekea katika salamu ambazo wewe msikilizaji umetutumia hapa Idhaa ya Kiswahili ya sauti ya Amerika hivi sasa nakamata ujumbe wake, si mwingine ni James Tano. Uh, wewe zako salam zimfikie Radislaus da Sam Damas, Emmanuel John, Machungwa Mashaba, Subi Mkondole, Masanja Kulwa, mzee wa Sola, Mary Ndege au shangazi Juma, Yasin wa Buswakala, uh, Timothy Senai Ngasa, uh, bila kumsahau Majaliwa Bususu, uh, Daudi Mdachi. Uh, doka Tadeo niko mgavilwa mjukuu wa uh, Selesa, zako salamu unasema ziwafikie wote na wote waendelee kukumbukana kupitia idhaa ya Kiswahili ya sauti ya Amerika. Huyu hapa basi nakamata ujumbe wake king Obed Zenobi Jr, eh, wewe unasema zako salam eh, ziufikie wafuatao Joans Ntalima eh, Deogratis Cyprian Kashinje mjomba wa watu eh, baadhi Jonas Mtoka mbali eh, Shukuru Bahati Dastan Emmanuel Humba Michael Nunga Mkunkule, mkankule eh, wa mkankule na pastori eh, Wilson Daudi zao zako salamu ungependa ziufikie Huyu hapa amejitambulisha kwa jina la Lusajo mwa Mloka. Lusajo mwa Mloka anasema zake eh, salamu zimfikie Nazaleti mwa Kipembe, naili Siobela, ki news msafu CD ya Fuguru James Tano, Tunza Mwakapenda, Majali wa Bususu, bila kumsahau Kasore Ruhundikira wa DRC, ambaye vilevile ungependa za salam zimfikie, Furaha James, Karamba Sule, Fadhili Hamdan, niko Mgavilwa, Pascal Lucas, Emmanuel John Mchungwa, Rutahiwa wa Busisi eh, Nicolas Godfrey, Vasco Mwakusa na Mala Jos, bila kumsahau Charles Jumanne na Zamoyon Haonga ujumbe e, tusherekee sikukuu e, na sikukuu nyingine zote ndani ya mwaka huu wa elfu mbili na ishirini na mbili. Huyu hapa si mwingine ni mkui e, Shilinde Gazungu e, zako salamu hu anasema zimfikie James tano Juma Dunga e, Majariwa Bususu dogo Azam Simon Shauri baba Ombeni Ndoto kwa Shanga Angalama Maluta Charles Jumanne fundi simu Emmanuel John Machungwa, Revokatu si Kalaver eh, Mwinankua Mahundi uh, Mobagulalila <laughs> Mobagulalila, nimelipatia Mobagulalila eh, ni jina hilo eh. Vilevile amemsalimia Nomala Josi, Daudi Nkuba eh, Shagembe Samuel Shile Shilinde wa Shilinde, Mbuga Peter Bucheyeki na ndugu jamaa na marafiki ambao husikiliza matangazo ya idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika ikitangaza kutoka jiji kuu la Marekani, uh, Washington DC. Basi mimi niseme tukamilishe matangazo haya eh, na kibao na kibao kitamu kabisa kutoka kwake Ali Kiba eh, anakuambia utu, na vilevile nitumie fursa hii kusema shukrani kwa msikilizaji ambaye wewe leo hii umeleta salamu zako na sisi tumezipeperusha hapa ndani ya idhaa ya kiswahili ya sauti amerika kwa niaba ya wote waliofanikisha basi matangazo haya ya salamu na muziki mimi jina langu ni idi ligongo nakusihi ukutani tena nami siku nyingine ndani ya idhaa ya kiswahili ya sauti ya amerika katika matangazo haya ya salamu na muziki alamsik Asante sana, ni kibao chake hicho. Uh, Ali kiwa utu na utulivu, kikikamilisha kipindi cha salamu na muziki kutoka eh, kwake mwenzangu Idi Ligongo, nakushukuru sana kwa kipindi hiki cha salamu na muziki. Basi mzaji kabla e, ya kukamilisha matangazo haya, nikukumbushe tu kwamba siku ya Jumatatu hapo kesho e, saa za alasiri utaungana nasi kwenye kipindi cha VOA Express ambacho kinakupa mambo mengi kwelikweli, e, kumi na nusu alasiri Afrika Mashariki, tisa na nusu Afrika ya Kati. Usikose kujiunga nasi na vilevile, alfajiri, kipindi cha matangazo yetu alfajiri, utapata habari nyingine motomoto kutoka hapa VOA Washington DC. Lakini basi kabla ya kukamilisha kabisa haya matangazo e, ni kusomee muktasari wa habari. Watu wenye silaha wasiojulikana wameua watu sita na kujeruhi wengine wawili katika shambulio dhidi ya msafara kutoka mgodi wa dhahabu wa bungu mashariki wa Burkina Faso, jeshi lilisema siku ya Jumamosi. Wiki iliyopita magari matano yalitumwa kutoka kwenye mgodi huo unaomilikiwa na kampuni ya Toronto Endeavor Mining kusaidia msafara wa karibu ulikuwa umekwama kwenye matope ukatha, ejishi, siku jimapili, kwa siku kadhaa, taarifa ya jeshi ilisema. Raia wa Angola na viongozi wa kigeni walikusanyika siku ya Jumapili kwa mazishi ya kiongozi wa muda mrefu wa nchi hiyo Jose Eduardo Dos Santos ambaye alifariki nchini Hispania mwezi Julai, lakini mazishi yake yalicheleweshwa na ombi la familia ili kufanyika uchunguzi wa mwili wake mazishi ya Dos Santos, alifariki katika kliniki moja mjini Barcelona Julai nane akiwa na umri wa miaka 79, yanayofanyika siku chache baada ya uchaguzi kuonekana kukirejesha chama chake cha MPLA madarakani kutokana wa na matokeo ambayo yamepingwa na muungano mkuu wa upinzani nchini humo. Na mji mkuu wa Libya ulikuwa kimya mapema Jumapili, siku moja baada ya mapigano mabaya sana kutokea kwa miaka miwili na kuwa watu thelathini na mbili na kujeruhi wengine mia hamsini na tisa huku vikosi vya ufungamana na utawala unaoungwa mkono na bunge vikishindwa kuondoa serikali yenye makao yake makuu mjini Tripoli. Na hapo ndio tunafikia mwisho wa matangazo yetu ya leo kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika. Msikose kuungana nasi hapo kesho kama kawaida, ifikapo saa kumi na mbili na nusu jioni saa za Afrika ya kati na saa moja na nusu usiku kwa saa za Afrika Mashariki. Kwa niaba ya wote walioshiriki na kufanikisha matangazo ya leo, mimi ni Patrick Nduimana nikiwatakia usiku mwema kutoka hapa Washington DC.